มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษานอกที่ตั้งนครนายก จัดประชุมสัมมนา เรื่อง การพัฒนาศักยภาพบุคลากรด้านการวิจัยโดยใช้เทคนิค Focus Group ในวันพุธที่ 16 มี.ค. 2559 โดย ดร.วิโรจน์ พรหมสุด เป็นวิทยากรในการจัดสัมมนา มีตัวแทนจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ผู้อำนวยการโรงเรียน บุคลากรทางการศึกษาและบุคลากรมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษานอกที่ตั้งนครนายก เข้าร่วมสัมมนาเพื่อนำมาพัฒนาการปฏิบัติงานให้เกิดองค์ความรู้และประสิทธิภาพในการทำงาน
![รูปงานสัมนา 396](http://nakhonnayok.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2016/03/รูปงานสัมนา-396.jpg)
![](http://nakhonnayok.dusit.ac.th/nextgen-attach_to_post/preview/id--6297)
![Loading](http://nakhonnayok.dusit.ac.th/wp-content/plugins/page-views-count/ajax-loader-2x.gif)
Post Views: 169