ผศ.ดร.ชัยยศ ชาวระนอง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกที่ตั้งนครนายก มหาวิทยาลัยสวนดุสิต พร้อมคณะฯ เดินทางไปจัดการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษา” ณ โรงเรียนครบุรี อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา เมื่อวันที่ 29-30 ตุลาคม 2559 โดย ผอ.บำรุง อยู่เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนครบุรี พร้อมคณาจารย์ให้การต้อนรับ
![](http://nakhonnayok.dusit.ac.th/nextgen-attach_to_post/preview/id--9781)
![Loading](http://nakhonnayok.dusit.ac.th/wp-content/plugins/page-views-count/ajax-loader-2x.gif)
Post Views: 198